ขวดบรรจุไฟฟ้า 1Phase ต่ำเสียงสำหรับการปิดผนึกกล่องกระดาษ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จางเจียกังจีน มณฑลเจียงซู |
| ชื่อแบรนด์: | FillPack |
| ได้รับการรับรอง: | CE. ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | YF-5050 |
| การทำงานอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| แอพลิเคชัน: | ปิดผนึกกล่องกระดาษ |
| กำลังการผลิต: | 30box / นาที |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด/ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ซีแพคเกจที่คุ้มค่า |
| เวลาการส่งมอบ: | 30 วันหลังจากได้รับเงินฝาก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | TT / LC / |
| สามารถในการผลิต: | 1 ชุด / เดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | Sterilizer System,หดเครื่องบรรจุ |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
เครื่องเติมขวดไฟฟ้า 1Phase เสียงต่ําสําหรับการปิดกล่องกล่อง
รายละเอียดรวดเร็ว
1, ความจุ: 30กล่อง / นาที
2อัตโนมัติ: ครึ่งอัตโนมัติ
3ประเภทบรรจุ: กล่องกล่อง
4เสียน้อย เสียงน้อย
คําอธิบาย:
YF-5050เครื่องประปาใช้งานหลายประการ สําหรับประปาและกระดาษกล่องของอุปกรณ์ไฟฟ้าในครัวเรือน เครื่องทอผ้า สินค้าอาหาร สินค้าประจําวัน ยา อุตสาหกรรมไฟฟ้า อุตสาหกรรมเคมี เป็นต้นสินค้าสามารถเป็นกล่องปิดลําพังหรือใช้กับเครื่องประกอบประกอบประกอบประกอบในรูปแบบของสายการผลิตเป็นอุปกรณ์ที่จําเป็นสําหรับสายบรรจุแบบมาตรฐาน
รายละเอียด
| รุ่น | YF-5050 |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 30กล่อง/นาที |
| ขนาดบรรจุ | W500xH500mm |
| ขั้นต่ํา ขนาดบรรจุ | W120xH120mm |
| ความกว้างของเทป | 1.5"2"3" |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V, 220-240V / 50-60Hz,1Phase |
| การบริโภคพลังงาน | 0.60W |
| ขนาดเครื่อง | 1840X1000X1500 มม. |
| น้ําหนักของเครื่อง | 240 กก. |
ลักษณะ:
- แคทริจเทปชั้นบนด้านล่างที่เปลี่ยนได้
- 2หัวเทปด้านบนและด้านล่าง
- ปรับขนาดกล่องต่าง ๆ
- ด้านบนจะพับเอง
- การให้อาหารอัตโนมัติในเวลา, โดยไม่ต้องดูแลมนุษย์, สามารถเชื่อมต่อกับสายการผลิตอัตโนมัติเต็ม
- ปรับความสูงขา 350 มิลลิเมตร
- โต๊ะใส่/ออกและหัวเทป 3 เป็นตัวเลือก
ข้อดีทางการแข่งขัน
1. การรับประกัน 1 ปีสําหรับระบบทั้งหมด
2. การติดตั้งและแก้ไขปัญหาอุปกรณ์ฟรี
3. หลังจากหนึ่งปี, เราสามารถช่วยให้คุณบํารุงรักษาเครื่องจักรและอุปกรณ์เสริมที่ได้รับเพียงหนึ่ง ราคาต้นทุน
4ทุกๆ 3 ปี เราสามารถช่วยแก้ไขเครื่องได้ฟรี (แรงงาน)
5เราสามารถให้บริการการฝึกงาน และช่วยคุณฝึกอบรมผู้ใช้งานและเครื่องจักรกล
6เทคโนโลยีการผลิตและการจัดทํากระบวนการ
7เราสามารถช่วยคุณออกแบบสายการผลิต ห้องปฏิบัติการและให้บริการโครงการ turn-key
![]()
กรุณาคลิกปุ่มเล่น เพื่อดูวิดีโอ





