เครื่องบรรจุขวดปิดผนึกกล่องกึ่งอัตโนมัติ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จางเจียกังจีน มณฑลเจียงซู |
| ชื่อแบรนด์: | FillPack |
| ได้รับการรับรอง: | CE. ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | YF-5050 |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด/ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ซีแพคเกจที่คุ้มค่า |
| เวลาการส่งมอบ: | 30 วันหลังจากได้รับเงินฝาก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ทีที / แอลซี / |
| สามารถในการผลิต: | 1 ชุด / เดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ระบบอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ | แอปพลิเคชัน: | การปิดผนึกกล่องกระดาษ |
|---|---|---|---|
| ความจุ: | 30กล่อง/นาที | ข้อได้เปรียบ: | การสูญเสียต่ำ, สัญญาณรบกวนต่ำ |
| มิติ: | 1840X1000X1500มม | Weigth: | 240กก |
| เน้น: | Sterilizer System,หดเครื่องบรรจุ |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องบรรจุขวดกล่องอุตสาหกรรม, เครื่องปิดกล่องกึ่งอัตโนมัติ
รายละเอียดด่วน:
1, ความจุ: 30 กล่อง / นาที
2, ระบบอัตโนมัติ: กึ่งอัตโนมัติ
3, ประเภทบรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
4, การสูญเสียต่ำ, เสียงรบกวนต่ำ
คำอธิบาย:
ใช้สำหรับปิดผนึกบรรจุภัณฑ์และกล่องของเครื่องใช้ไฟฟ้าในครัวเรือน, สิ่งทอ, อาหาร, สินค้าอุปโภคบริโภค, ยา, อุตสาหกรรมเบา, อุตสาหกรรมเคมี ฯลฯ สามารถปิดผนึกกล่องแยกกันหรือใช้ร่วมกับอุปกรณ์เติมและผูกเป็นสายการผลิต ซึ่งเป็นอุปกรณ์ที่จำเป็นสำหรับสายการบรรจุภัณฑ์มาตรฐาน
คุณสมบัติ:
- ตลับเทปด้านบนและด้านล่างสามารถเปลี่ยนได้
- หัวเทปด้านบนและด้านล่าง 2 หัว
- ปรับขนาดกล่องได้หลากหลาย
- ด้านบนพับอัตโนมัติ
- ป้อนอัตโนมัติทันเวลา, ไม่ต้องดูแล, สามารถเชื่อมต่อกับสายการผลิตอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
- ปรับความสูงขา 350 มม.
- โต๊ะป้อนเข้า/ออก และหัวเทป 3 หัว เป็นอุปกรณ์เสริม
ข้อมูลจำเพาะ
| ความเร็วสายพานลำเลียง | 30 กล่อง/นาที |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์สูงสุด | กว้าง 500 x สูง 500 มม. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ขั้นต่ำ | กว้าง 120 x สูง 120 มม. |
| ความกว้างของเทป | 1.5" 2" 3" |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V, 220-240V/50-60Hz, 1 เฟส |
| การใช้พลังงาน | 0.60W |
| ขนาดเครื่อง | 1840 x 1000 x 1500 มม. |
| น้ำหนักเครื่อง | 240 กก. |
ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:
1. รับประกันระบบทั้งหมด 1 ปี
2. ติดตั้งและทดสอบอุปกรณ์ฟรี
3. หลัง 1 ปี เราสามารถช่วยคุณบำรุงรักษาเครื่องจักรและจัดหาอะไหล่ในราคาต้นทุนเท่านั้น
4. ทุกๆ 3 ปี เราสามารถช่วยยกเครื่องจักรฟรี (ค่าแรง)
5. เราสามารถให้บริการฝึกงานและช่วยฝึกอบรมผู้ปฏิบัติงานและช่างเทคนิคของคุณ
6. เทคโนโลยีการผลิตและการกำหนดค่ากระบวนการฟรี
7. เราสามารถช่วยคุณออกแบบสายการผลิต, โรงงาน และจัดทำโครงการแบบครบวงจร
![]()
กรุณาคลิกปุ่มเล่นเพื่อดูวิดีโอ





