500G Back Sealing Powder Sachet บรรจุเครื่องบรรจุภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จางเจียกัง, จีน |
| ชื่อแบรนด์: | FillPack |
| ได้รับการรับรอง: | CE / ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | 388F |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | 3800-6160USD/set |
| รายละเอียดการบรรจุ: | การบรรจุน้ำทะเลที่คุ้มค่า |
| เวลาการส่งมอบ: | 25 วันทำการหลังจากฝาก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,MoneyGram |
| สามารถในการผลิต: | 20 ชุดต่อเดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| แบบอย่าง: | 388F | ความเร็วในการบรรจุ:: | 20-60 ถุง/นาที |
|---|---|---|---|
| ช่วงการวัด:: | 30-500มล | ขนาดกระเป๋า:: | (ย) 40-200, (ก) 30-150มม |
| ความกว้างของฟิล์ม:: | 320มม | ช่วงการบรรจุ:: | 100-500g |
| ประเภทแถบขอบ:: | ประเภทการปิดผนึกด้านหลัง | กำลังทั้งหมด:: | 1200W |
| เน้น: | เครื่องบรรจุซองผง500กรัม,เครื่องบรรจุซองผง500กรัม,เครื่องบรรจุซองผงปิดผนึกกลับ |
||
รายละเอียดสินค้า
ระยะการใช้:
เครื่องบรรจุขยะเหมาะสําหรับการบรรจุขยะโดยอัตโนมัติอย่างสมบูรณ์แบบ ในผลิตภัณฑ์ เช่น อาหาร ยา สารเคมีประจําวัน ยาฆ่าแมลงผลิตภัณฑ์พลาสติกและอุตสาหกรรมพิเศษเช่น: สารเสริมอาหาร ขาวนม ขาวสอย ขาวโปรตีน ขาวยาจีนดั้งเดิม ขาวหน้ากากขาว ขาวเพชร ขาวกาแฟ ขาวโคโค ขาวกลูโกเซาเป็นผงโซดาปูน ฯลฯ
คุณสมบัติของเครื่องนี้:
1. เครื่องบรรจุขยะอัตโนมัติขุ่นสามารถดําเนินการโดยอัตโนมัติเสร็จสิ้นการวาดถุงทําถุง เติมวัด ปิดตัดถุงนับและการส่งสินค้าในกระบวนการบรรจุด้วยระบบอัตโนมัติสูง
2ระบบควบคุมจีนจอ, กองกรอบสแตนเลส, เพียงแค่จําเป็นต้องตั้งค่าที่ต้องการ (ปริมาณการเติม, ความยาวกระเป๋า, ฯลฯ) ในหน่วยการตั้งค่าที่แสดงออก,และระบบควบคุมจะอัตโนมัติและให้ความเหมาะสมกับการกระทําแต่ละครั้ง เพื่อให้ได้รับความเร็วในการบรรจุที่ดีที่สุด.
3.ควบคุมโดยการก้าวมอเตอร์, ระบบมีความแม่นยําสูง, และความยาวของกระเป๋าสามารถเปลี่ยนแปลงโดยไม่ต้องปรับส่วนอื่น ๆ, และมันเป็นแม่นยํา
4เมื่อบรรจุวัสดุบรรจุที่มีสีที่ระบุรหัส สามารถได้รับรูปแบบเครื่องหมายการค้าที่สมบูรณ์
5. ปรับตัวให้กับวัสดุการบรรจุแผ่นผสมผสานและแผ่นอัลลูมิเนียมต่าง ๆ ด้วยผลงานที่ดี เสียงต่ํา เส้นประปาที่ชัดเจนและประปาที่แข็งแรง
ปริมาตรเทคนิค:
| ความเร็วในการบรรจุ: | 20-60 ถุง/นาที |
| ระยะการวัด: | 30-500ml (เปลี่ยนสกรูขึ้นอยู่กับวัสดุ) |
| ขนาดถุง: | (L) 40-200, (W) 30-150 มม. |
| ความกว้างของแผ่น: | 320 มม. |
| ระยะการเติม | 100-500 กรัม |
| ประเภทเส้นขอบ: | ประเภทปิดหลัง |
| พลังงานรวม: | 1200W |
| น้ําหนักสะสม: | 350 กิโลกรัม |
| ความดันไฟฟ้า: | 220V, 380V/ 50Hz, 60Hz |
| วัสดุบรรจุ: | กระดาษประกอบ/พอลิเอเธลีน, พอลิเอสเตอร์/แผ่นอลูมิเนียม/พอลิเอเธลีน, ไนลอน/พอลิเอเธลีน, กระดาษกรองชา เป็นต้น |
| ขนาด: | L1000 × W800 × H1900 มิลลิเมตร |
ข้อดีของเครื่องจักร:
1) ร่างเล็กและสวยงาม ไม่ใช้พื้นที่ และประหยัดพื้นที่โรงงาน
2) การวัด, เติม, ทํากระเป๋า, แพคเกจและปิด
3) การทํางาน 24 ชั่วโมง การทํางานหลายเครื่องจักรโดยคนเดียว
4) การลงทุนครั้งเดียวเมื่อซื้อเครื่อง (8-15 ปีของการใช้งาน)
5) ผลิตภัณฑ์สวยงามและฉลาด (ปรับปรุงแบรนด์ของบริษัท)
6) ความแม่นยําสูง ตามมาตรฐานอุตสาหกรรมยาแห่งชาติ
7) 201 ชาซีเหล็กไร้ขัดของเครื่องจักรทั้งหมด, 304 เหล็กไร้ขัดที่สัมผัสกับวัสดุ, ตามความปลอดภัยของอาหาร, เครื่องจักรทั้งหมดใช้สัญลักษณ์ใหญ่อุปกรณ์เสริมคุณภาพสูง
ตัวอย่างสินค้า:
![]()
![]()






