แผ่นกลมชนิดขวดเล็กเรียงลำดับเครื่องบรรจุระบบน้ำ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู จีน |
| ชื่อแบรนด์: | FillPack |
| ได้รับการรับรอง: | CE. ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | LP-80 |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| แอพลิเคชัน: | 5-100ml แก้วและขวดพลาสติก |
| การทำงานอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 50HZ 220V |
| การรับประกัน: | ปีที่ 1 |
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | ซีแพคเกจที่คุ้มค่า |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันหลังจากได้รับเงินฝาก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | สหภาพ TT/LC/Wertern |
| สามารถในการผลิต: | 1 ชุด/ชุด/เดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | ขวด Unscrambler,สายการผลิตน้ำผลไม้ |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
เครื่องแยกขวดขนาดเล็ก แบบแผ่นกลม สําหรับระบบเติมน้ํา
รายละเอียดรวดเร็ว
1, ความจุ: 30-80BPM
2ประเภทของขวด: ขวดแก้ว 5-100 มิลลิลิตร & ขวดพลาสติก
3, ประเภทเครื่อง: เครื่องอัตโนมัติ
4, ประเภทขับเคลื่อน: ไฟฟ้า
คําอธิบายและหลักการทํางาน:
เครื่องคัดกรองขวดชนิดแผ่นกลม ใช้ในการจัดกระป๋องแก้วขนาดเล็กและขวดพลาสติกจาก 5 มิลลิลิลิลิตรถึง 100 มิลลิลิตร สามารถนําไปใช้ในสาขาแพทย์, เคมีและยาฆ่าแมลงได้และทําให้ขวดตั้งและสั่งการที่เครื่องเติม. เครื่องมีการรับรองการตั้งชื่อที่ก้าวหน้า, โครงสร้างใหม่ที่มีผลงานที่มั่นคง, เสียงเสียงต่ํา, การทํางานและการทําความสะอาดง่าย
ลักษณะ
- กระป๋องท่วมด้วยมือในเครื่อง
- อัตโนมัติทําให้ขวดตั้งตรงกับเครื่องเติม
- การกําหนดที่ทันสมัยและใหม่ โครงสร้างที่คอมแพคต์
- ประสิทธิภาพการทํางานสูงกับการออกแบบขวดที่หลากหลาย
- ความจุสามารถถึง 30-80BPM
การใช้งาน
เครื่องคัดกรองขวดประเภทนี้ใช้ในการจัดกระป๋องแก้วที่ไม่เรียบร้อยกับสายการผลิต มันสามารถเชื่อมต่อกับสายการผลิตที่แตกต่างกันรวมถึงสายน้ําแร่สายการผลิตอาหารสายการผลิตนมสายการผลิตยา และสายการผลิตสารเคมี และอื่นๆ
รายละเอียด:
| ประเภทของขวด |
ขวด PET: 5-100 มล. กระป๋องแก้ว: 5-100 ml (ไม่แตก) |
| การยอมรับของขวดแยก | >99% |
| โวลเตชั่น | 220V 50HZ |
| พลัง | <0.5kw |
| เสียง | < 60dB |
| น้ําหนัก | 300 กิโลกรัม |
| ขนาด | 90*900*1500 มม. |
ข้อดีทางการแข่งขัน
1. การรับประกัน 1 ปีสําหรับระบบทั้งหมด
2. การติดตั้งและแก้ไขปัญหาอุปกรณ์ฟรี
3. หลังจากหนึ่งปี, เราสามารถช่วยให้คุณบํารุงรักษาเครื่องจักรและอุปกรณ์เสริมที่ได้รับเพียงหนึ่ง ราคาต้นทุน
4ทุกๆ 3 ปี เราสามารถช่วยแก้ไขเครื่องได้ฟรี (แรงงาน)
5เราสามารถให้บริการการฝึกงาน และช่วยคุณฝึกอบรมผู้ใช้งานและเครื่องจักรกล
6เทคโนโลยีการผลิตและการจัดทํากระบวนการ
7เราสามารถช่วยคุณออกแบบสายการผลิต ห้องปฏิบัติการและให้บริการโครงการ turn-key
![]()
กรุณาคลิกปุ่มเล่น เพื่อดูวิดีโอ





